Servo Mitsubishi FR-E840-2.2K-1
  • 3 pha
  • 400VAC
  • Tần số ra Max: 590Hz
  • Công suất: 2.2kW (ND), 3kW (LD)
  • Dòng điện ngõ ra: 6A (ND), 6.9A (LD)
nhà chế tạo: Mitsubishi
SKU: FR-E840-2.2K-1
Giá cũ: 1.000 ₫
950 ₫
Thông tin chi tiết của: Servo Mitsubishi FR-E840-2.2K-1
Đặc điểm nổi bật: Biến tần đa năng tiêu chuẩn Mitsubishi FR-E840-2.2K-1-
Ngành Hàng: Servo
Model: FR-E840-2.2K-1
Spec: 3 pha; 400VAC; Công suất: 2.2kW (ND), 3kW (LD); Dòng điện ngõ ra: 6A (ND), 6.9A (LD); Tần số ra Max: 590Hz
Bảng thông số kỹ thuật của: Servo Mitsubishi FR-E840-2.2K-1
ModelFR-E840-2.2K-1
Số pha nguồn cấp3 pha
Điện áp nguồn cấp400VAC
Công suất2.2kW (ND), 3kW (LD)
Tần số ra Max590Hz