PLC Mitsubishi FX3S-20MT/ESS
  • 4Ksteps
  • 100...240VAC
  • Loại: Compact
  • Số ngõ ra digital: 8
  • Số ngõ vào digital: 12
nhà chế tạo: Mitsubishi
SKU: FX3S-20MT/ESS
Giá cũ: 1.000 ₫
950 ₫
Thông tin chi tiết của: PLC Mitsubishi FX3S-20MT/ESS
Đặc điểm nổi bật: FX3S-20MT/ESS PLC Mitsubishi, Loại nhỏ gọn 100-240VAC
Hãng: Mitsubishi
Series: MELSEC-F series
Ngành Hàng: PLC
Model: FX3S-20MT/ESS
Spec: Loại: Compact; 100...240VAC; Số ngõ vào digital: 12; Số ngõ ra digital: 8; 4Ksteps
Bảng thông số kỹ thuật của: PLC Mitsubishi FX3S-20MT/ESS
ModelFX3S-20MT/ESS
LoạiNhỏ gọn
Nguồn cấp100...240VAC
Số ngõ vào digital12
Số ngõ ra digital8
Bộ nhớ4Ksteps
CategoryKhối CPU
Công suất tiêu thụ20W
Ngôn ngữ lập trìnhSFC, Ladder, ST, FBD, IL
Kiểu ngõ vào digitalSink/Source
Kiểu đấu nối ngõ ra digitalSource
Số lượng bộ đếm tốc độ cao5
Tốc độ đếm (Hz)60kHz, 10kHz, 5kHz
Đầu ra xung2
Tần số xung phát tối đa (Hz)100kHz
Đầu vào Biến trở có sẵn2
Kiểu hiển thịHiển thị LED
Phương thức giao tiếpRS-422 (1ch), USB (1ch)
Giao tiếp vật lý8-pin mini DIN (Female), USB 2.0 mini-B type
Số cổng giao tiếp2
Chức năng bảo vệCầu chì, Ngắn mạch đầu ra
Phương pháp đấu nốiBắt vít
Kiểu lắp đặtLắp bề mặt, Gắn thanh ray DIN
Nhiệt độ hoạt động môi trường0...55°C
Độ ẩm hoạt động môi trường5...95%
Khối lượng tương đối400g
Chiều rộng tổng thể75mm
Chiều cao tổng thể90mm
Chiều sâu tổng thể75mm