Bi-power Relay Omron LY2F AC100/110 DPDTDòng điện: 10ARơ le công suấtSố chân: 8 chânHình dạng chân: DẹtĐiện áp cuộn dây: 100...110VAC nhà chế tạo: Omron SKU: LY2F AC100/110 Tải xuống mẫu Giá cũ: 198.396 ₫ Giá bán: 165.330 ₫ Số lượng: Thêm vào giỏ hàng Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Thêm vào danh sách so sánh Gửi email cho một người bạn Thông tin chi tiết của: Bi-power Relay Omron LY2F AC100/110 Thông số kỹ thuật cơ bản của: LY2F AC100/110 Coil ratings 100 VAC 50 Hz 11.7 mA 100 VAC 60 Hz 10 mA 110 VAC 50 Hz 12.9 mA 110 VAC 60 Hz 11 mA Contact form DPDT Contact method Single Contact material Ag alloy Contact rated load 10 A (Resistive load) 110 VAC 7.5 A (Inductive load (cosφ = 0.4)) 24 VDC 10 A (Resistive load) 24 VDC 5 A (Inductive load (L/R = 7 ms)) Thông số kỹ thuật chi tiết của: LY2F AC100/110 RatingsDegree of protectionClosed type (cover)CoilCoil ratings100 VAC 50 Hz 11.7 mA100 VAC 60 Hz 10 mA110 VAC 50 Hz 12.9 mA110 VAC 60 Hz 11 mACoil resistance3750 ΩOperate voltage (Set voltage)80 % max.Release voltage (Reset voltage)30 % min.Maximum voltage110 %Power consumptionApprox. 0.9 to 1.1 VA 60 HzContactContact rated load10 A (Resistive load)110 VAC 7.5 A (Inductive load (cosφ = 0.4))24 VDC 10 A (Resistive load)24 VDC 5 A (Inductive load (L/R = 7 ms))Max. contact voltage250 VAC125 VDCMax. contact currentAC: 10 ADC: 10 AContact formDPDTContact methodSingleContact materialAg alloy Cam Kết Chất Lượng và Dịch Vụ Chúng tôi có hơn 35.000 sản phẩm vì vậy hãy liên hệ với chúng tôi Để được tư vấn và check tình trạng hàng bạn nhé! AUTO TECH VN cam kết: 1. Hàng Chính Hãng. 2. Xuất được Hóa đơn VAT. 3. Cấp CO/CQ đầy đủ. 4. Giá cạnh tranh. 5. Sản phẩm bảo hành theo chính sách của hãng.6. Miễn Phí hỗ trợ cài đặt và sử dụng thiết bị. Thông Tin Liên Hệ Mua Hàng AUTO TECH VN - AUT.VN ĐT/ Zalo : 0968.053.025 Email: support@aut.vn Email2: sale@aut.vn Địa chỉ: 07 KĐT Flora Mizuki, Đường Số 1, Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh Thẻ sản phẩm Relays (1031) , GeneralPurposeRelays (605) , ForControlPanel (605) , LY (155) , Bi-power Relay (116) Những sản phẩm liên quan Đế Rơ Le PTF08A Omron 8 Chân, Dòng Định Mức 10A Chính Hãng Loại sản phẩm: Đế cắm rơ le (Relay Socket) 8 chân.Thương hiệu: Omron.Dòng điện định mức: 10A - 250VAC.Kiểu lắp đặt: Gắn thanh ray DIN hoặc bắt vít.Tương thích: Rơ le trung gian dòng MK2P, LY2. 45.000 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Đế rơ le Omron PTF-08-PU-L 10A250VACChân pin dẹtSố chân cắm: 8Đầu nối kiểu nhấn (Push-in)Lắp thanh ray DIN, Lắp mặt (bắt vít) 290.250 ₫ 232.200 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Đế rơ le Omron PTF-08-PU 10A250VACChân pin dẹtSố chân cắm: 8Đầu nối kiểu nhấn (Push-in)Lắp thanh ray DIN, Lắp mặt (bắt vít) 313.950 ₫ 251.160 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Rơ le trung gian Omron LY2-0 AC100/110 DPDTDòng điện: 10ARơ le công suấtSố chân: 8 chânHình dạng chân: DẹtĐiện áp cuộn dây: 100...110VAC 124.859 ₫ 104.049 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Rơ le trung gian Omron LY2-J AC100/110 DPDTDòng điện: 10ARơ le công suấtSố chân: 8 chânHình dạng chân: DẹtĐiện áp cuộn dây: 100...110VAC 158.550 ₫ 126.840 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Bi-power Relay Omron LY2 AC100/110 DPDTDòng điện: 10ARơ le công suấtSố chân: 8 chânHình dạng chân: DẹtĐiện áp cuộn dây: 100...110VAC 155.550 ₫ 124.440 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Rơ le trung gian Omron LY1-0 AC100/110 SPDTDòng điện: 10ARơ le công suấtSố chân: 8 chânHình dạng chân: DẹtĐiện áp cuộn dây: 100...110VAC 137.095 ₫ 114.246 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Rơ Le Công Suất Omron LY2N AC100/110 Chính Hãng, 8 Chân DPDT Loại: Rơ le công suất DPDT (2 Cực Đôi)Điện áp cuộn dây: 100-110VAC (50/60Hz)Dòng điện tiếp điểm định mức: 10ASố chân: 8 chân, dạng dẹt (plug-in terminal)Chỉ thị hoạt động: Đèn LEDỨng dụng: Hệ thống điều khiển tự động hóa công nghiệp 172.200 ₫ 137.760 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Bi-power Relay Omron LY1F AC100/110 SPDTDòng điện: 15ARơ le công suấtSố chân: 8 chânHình dạng chân: DẹtĐiện áp cuộn dây: 100...110VAC 141.847 ₫ 118.206 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Bi-power Relay Omron LY4N AC100/110 4PDTDòng điện: 10ARơ le công suấtSố chân: 14 chânHình dạng chân: DẹtĐiện áp cuộn dây: 100...110VAC 195.426 ₫ 162.855 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Bi-power Relay Omron LY1N AC100/110 SPDTDòng điện: 15ARơ le công suấtSố chân: 8 chânHình dạng chân: DẹtĐiện áp cuộn dây: 100...110VAC 200.059 ₫ 166.716 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích
Đế Rơ Le PTF08A Omron 8 Chân, Dòng Định Mức 10A Chính Hãng Loại sản phẩm: Đế cắm rơ le (Relay Socket) 8 chân.Thương hiệu: Omron.Dòng điện định mức: 10A - 250VAC.Kiểu lắp đặt: Gắn thanh ray DIN hoặc bắt vít.Tương thích: Rơ le trung gian dòng MK2P, LY2. 45.000 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích