Cảm biến an toàn Omron F3SG-4RE2350P30
  • 24VDC
  • Thu - phát (cả bộ)
  • Chiều cao bảo vệ: 2350mm
  • Bước trục quang học: 20mm
  • Khoảng cách phát hiện: 20m
nhà chế tạo: Omron
SKU: F3SG-4RE2350P30
950 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Cảm biến an toàn Omron F3SG-4RE2350P30
Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm: F3SG-4RE2350P30
ModelF3SG-4RE2350P30
Phương pháp phát hiệnThu - phát (cả bộ)
Khoảng cách phát hiện20m
Chiều cao bảo vệ2350mm
Bước trục quang học20mm
Nguồn cấp24VDC