Cảm biến an toàn Omron F3SG-4SRB0280-14-F
  • 24VDC
  • Thu - phát (cả bộ)
  • Chiều cao bảo vệ: 280mm
  • Bước trục quang học: 10mm
  • Khoảng cách phát hiện: 10m
nhà chế tạo: Omron
SKU: F3SG-4SRB0280-14-F
950 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Cảm biến an toàn Omron F3SG-4SRB0280-14-F
Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm: F3SG-4SRB0280-14-F
ModelF3SG-4SRB0280-14-F
Phương pháp phát hiệnThu - phát (cả bộ)
Khoảng cách phát hiện10m
Chiều cao bảo vệ280mm
Bước trục quang học10mm
Nguồn cấp24VDC