Relay bán dẫn Omron G3MC-202PL-VD-2MDC12V Dòng điện tải: 2ASố pha của tải: 1 phaĐiện áp ngõ vào: 12VDCĐiện áp tải: 100...240VAC nhà chế tạo: Omron SKU: G3MC-202PL-VD-2MDC12V Tải xuống mẫu 950 ₫ Số lượng: Thêm vào giỏ hàng Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Thêm vào danh sách so sánh Gửi email cho một người bạn Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Relay bán dẫn Omron G3MC-202PL-VD-2MDC12V Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm: G3MC-202PL-VD-2MDC12V ModelG3MC-202PL-VD-2MDC12V Điện áp ngõ vào12VDC Số pha của tải1 pha Điện áp tải100...240VAC Dòng điện tải2A Phụ kiện đi kèmNo Phụ kiện mua rờiNo LoạiRơ le bán dẫn cho bảng mạch in Tích hợp tản nhiệtKhông Chỉ thị trạng tháiNo Dòng điện dò (mạch chính)1.5mA Độ sụt áp tối đa khi ngõ ra ON (mạch chính)1.6V Phương pháp lắp đặtLắp bảng mạch in Phương pháp đấu nốiHàn trên vỉ mạch Nhiệt độ môi trường-30...80°C Độ ẩm môi trường45...85% Khối lượng tương đối3.8g Chiều rộng tổng thể24.5mm Chiều cao tổng thể20.5mm Chiều sâu tổng thể4.5mm Tiêu chuẩn đại diệnCSA, UL, EN Cam Kết Chất Lượng và Dịch Vụ Chúng tôi có hơn 35.000 sản phẩm vì vậy hãy liên hệ với chúng tôi Để được tư vấn và check tình trạng hàng bạn nhé! AUTO TECH VN cam kết: 1. Hàng Chính Hãng. 2. Xuất được Hóa đơn VAT. 3. Cấp CO/CQ đầy đủ. 4. Giá cạnh tranh. 5. Sản phẩm bảo hành theo chính sách của hãng.6. Miễn Phí hỗ trợ cài đặt và sử dụng thiết bị. Thông Tin Liên Hệ Mua Hàng AUTO TECH VN - AUT.VN ĐT/ Zalo : 0968.053.025 Email: support@aut.vn Email2: sale@aut.vn Địa chỉ: 07 KĐT Flora Mizuki, Đường Số 1, Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh Thẻ sản phẩm Relay bán dẫn (1332) , Omron (49476) , G3MC series (52) Những sản phẩm liên quan Relay bán dẫn Omron G3MC-202P DC12 Dòng điện tải: 2ASố pha của tải: 1 phaĐiện áp ngõ vào: 12VDCĐiện áp tải: 100...240VACĐặc điểm chuyển mạch: Zero-cross 950 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Relay bán dẫn Omron G3MC-202PL DC12 Dòng điện tải: 2ASố pha của tải: 1 phaĐiện áp ngõ vào: 12VDCĐiện áp tải: 100...240VAC 950 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Relay bán dẫn Omron G3MC-202PL-VD DC12 Dòng điện tải: 2ASố pha của tải: 1 phaĐiện áp ngõ vào: 12VDCĐiện áp tải: 100...240VAC 950 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Relay bán dẫn Omron G3MC-202PL-VD-1 DC12 Dòng điện tải: 2ASố pha của tải: 1 phaĐiện áp ngõ vào: 12VDCĐiện áp tải: 100...240VAC 950 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Relay bán dẫn Omron G3MC-202PL-VD-2 DC12 Dòng điện tải: 2ASố pha của tải: 1 phaĐiện áp ngõ vào: 12VDCĐiện áp tải: 100...240VAC 950 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Relay bán dẫn Omron G3MC-202PL-VD-2-MD DC12 Dòng điện tải: 2ASố pha của tải: 1 phaĐiện áp ngõ vào: 12VDCĐiện áp tải: 100...240VAC 950 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Relay bán dẫn Omron G3MC-202P-VD DC12 Dòng điện tải: 2ASố pha của tải: 1 phaĐiện áp ngõ vào: 12VDCĐiện áp tải: 100...240VACĐặc điểm chuyển mạch: Zero-cross 950 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Relay bán dẫn Omron G3MC-202P-VD-1 DC12 Dòng điện tải: 2ASố pha của tải: 1 phaĐiện áp ngõ vào: 12VDCĐiện áp tải: 100...240VACĐặc điểm chuyển mạch: Zero-cross 950 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích
Relay bán dẫn Omron G3MC-202P DC12 Dòng điện tải: 2ASố pha của tải: 1 phaĐiện áp ngõ vào: 12VDCĐiện áp tải: 100...240VACĐặc điểm chuyển mạch: Zero-cross 950 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích
Relay bán dẫn Omron G3MC-202PL DC12 Dòng điện tải: 2ASố pha của tải: 1 phaĐiện áp ngõ vào: 12VDCĐiện áp tải: 100...240VAC 950 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích
Relay bán dẫn Omron G3MC-202PL-VD DC12 Dòng điện tải: 2ASố pha của tải: 1 phaĐiện áp ngõ vào: 12VDCĐiện áp tải: 100...240VAC 950 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích