Đèn tháp Qlight QT50LF-WA-1-12-R
  • 85dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 12VDC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng nhấp nháy, Sáng liên tục
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT50LF-WA-1-12-R
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT50LF-WA-1-12-R 1 tầng 12VDC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: QT50LF-WA-1-12-R
ModelQT50LF-WA-1-12-R
Điện áp12VDC
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng nhấp nháy, Sáng liên tục
Âm lượng (tại 1m)85dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng41mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhPI.PI.PI short, Beep intermittent, Door chime, Phone ring, Tripping be  at [...]
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối420g
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể422mm