Đèn tháp Qlight QT50LF-WA-1-12-R-QLA18
  • 85dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 12VDC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT50LF-WA-1-12-R-QLA18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT50LF-WA-1-12-R-QLA18 1 tầng 12VDC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: QT50LF-WA-1-12-R-QLA18
ModelQT50LF-WA-1-12-R-QLA18
Điện áp12VDC
Số tầng1 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QLA18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QLA18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng41mm
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối420g
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể422mm