Đèn tháp Qlight ST45L-WM-3-110-RAG-QLA18
  • 85dB
  • 3 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 110VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST45L-WM-3-110-RAG-QLA18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST45L-WM-3-110-RAG-QLA18 3 tầng 110VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST45L-WM-3-110-RAG-QLA18
ModelST45L-WM-3-110-RAG-QLA18
Điện áp110VAC
Số tầng3 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QLA18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QLA18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Giá đỡ có thể điều chỉnh (0 đế  n 180 độ) [...]
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (dùng đế)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối540g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể540mm