Đèn tháp Qlight ST45LF-WA-3-110-RAG-LW18
  • 85dB
  • 3 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 110VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST45LF-WA-3-110-RAG-LW18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST45LF-WA-3-110-RAG-LW18 3 tầng 110VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST45LF-WA-3-110-RAG-LW18
ModelST45LF-WA-3-110-RAG-LW18
Điện áp110VAC
Số tầng3 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)85dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LW18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LW18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh5
Loại âm thanhBeep, Door chime, Phone ring, PI.PI.PI short, Tripping beat
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối540g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể540mm