Đèn tháp Qlight ST45LF-BZ-5-110-RAGBW-LB18
  • 90dB
  • 5 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 110VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST45LF-BZ-5-110-RAGBW-LB18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST45LF-BZ-5-110-RAGBW-LB18 5 tầng 110VAC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: ST45LF-BZ-5-110-RAGBW-LB18
ModelST45LF-BZ-5-110-RAGBW-LB18
Điện áp110VAC
Số tầng5 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LB18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LB18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Màu trắng
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (dùng đế)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối620g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể572mm