Đèn tháp Qlight ST45LF-BZ-5-110-RAGBW-SZ18
  • 90dB
  • 5 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 110VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST45LF-BZ-5-110-RAGBW-SZ18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST45LF-BZ-5-110-RAGBW-SZ18 5 tầng 110VAC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: ST45LF-BZ-5-110-RAGBW-SZ18
ModelST45LF-BZ-5-110-RAGBW-SZ18
Điện áp110VAC
Số tầng5 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)90dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SZ18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SZ18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Màu trắng
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối620g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể572mm