Đèn tháp Qlight ST45LF-WA-3-220-RAG
  • 85dB
  • 3 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 220VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST45LF-WA-3-220-RAG
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST45LF-WA-3-220-RAG 3 tầng 220VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST45LF-WA-3-220-RAG
ModelST45LF-WA-3-220-RAG
Điện áp220VAC
Số tầng3 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối480g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể540mm