Đèn tháp Qlight ST80L-WM-5-220-RAGBW-LW24
  • 85dB
  • 5 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 220VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80L-WM-5-220-RAGBW-LW24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80L-WM-5-220-RAGBW-LW24 5 tầng 220VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80L-WM-5-220-RAGBW-LW24
ModelST80L-WM-5-220-RAGBW-LW24
Điện áp220VAC
Số tầng5 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LW24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LW24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Màu trắng
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp gá
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối1.14kg
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể677mm