Đèn tháp Qlight ST80LF-WS-5-110-RAGBW-LW24
  • 85dB
  • 5 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 110VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST80LF-WS-5-110-RAGBW-LW24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST80LF-WS-5-110-RAGBW-LW24 5 tầng 110VAC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST80LF-WS-5-110-RAGBW-LW24
ModelST80LF-WS-5-110-RAGBW-LW24
Điện áp110VAC
Số tầng5 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LW24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LW24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Màu trắng
Cỡ LensD80mm
Chiều cao 1 tầng70mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh5
Loại âm thanhFire.A-ANG, Emergency WA-U(Yelp), Ambulance, Machinery fault, High exp  ansion [...]
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối1.14kg
Đường kính tổng thể80mm
Chiều dài tổng thể677mm