Đèn tháp Qlight STA35SLM-5-110-RAGBW
  • 5 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 110VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: STA35SLM-5-110-RAGBW
Giá cũ: 1.100 ₫
1.000 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT STA35SLM-5-110-RAGBW 5 tầng 110VAC D35
Bảng thông số kỹ thuật của: STA35SLM-5-110-RAGBW
ModelSTA35SLM-5-110-RAGBW
Điện áp110VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng5 tầng
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Màu trắng
Cỡ LensD35mm
Chiều cao 1 tầng45mm
Màu thânMàu trắng bạc
Chất liệu LensNhựa
Chất liệu vỏNhôm
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối3.58kg
Đường kính tổng thể35mm
Chiều dài tổng thể416mm