Đèn tháp Qlight STA35SLM-5-12-RAGBW
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: STA35SLM-5-12-RAGBW
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT STA35SLM-5-12-RAGBW 5 tầng 12VAC/DC D35
Bảng thông số kỹ thuật của: STA35SLM-5-12-RAGBW
ModelSTA35SLM-5-12-RAGBW
Điện áp12VDC, 12VAC
Cỡ LensD35mm
Chiều cao 1 tầng45mm
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối3.58kg
Đường kính tổng thể35mm
Chiều dài tổng thể416mm