MCB Schneider A9F94150 50A 15kA 1P Số cực: 1PAptomat càiĐường đặc tuyến: CBảo vệ ngắn mạch: 15kABảo vệ quá tải (In): 50ADùng cho lưới điện: AC, DCĐiện áp định mức (Ue): 240VAC, 72VDC nhà chế tạo: Schneider SKU: A9F94150 Tải xuống mẫu 603.900 ₫ Số lượng: Thêm vào giỏ hàng Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Thêm vào danh sách so sánh Gửi email cho một người bạn MCB Schneider A9F94150 50A 15kA 1PThông Tin Chi Tiết Sản PhẩmMã sản phẩmDòng điệnDòng cắtSố cựcA9F941066A15kA1PA9F9411010A15kA1PA9F9411616A15kA1PA9F9412020A15kA1PA9F9412525A15kA1PA9F9413232A15kA1PA9F9414040A15kA1PA9F9415050A15kA1PA9F9416363A15kA1PA9F942066A15kA2PA9F9421010A15kA2PA9F9421616A15kA2PA9F9422020A15kA2PA9F9422525A15kA2PA9F9423232A15kA2PA9F9424040A15kA2PA9F9425050A15kA2PA9F9426363A15kA2PA9F943066A15kA3PA9F9431010A15kA3PA9F9431616A15kA3PA9F9432020A15kA3PA9F9432525A15kA3PA9F9433232A15kA3PA9F9434040A15kA3PA9F9435050A15kA3PA9F9436363A15kA3PA9F944066A15kA4PA9F9441010A15kA4PA9F9441616A15kA4PA9F9442020A15kA4PA9F9442525A15kA4PA9F9443232A15kA4PA9F9444040A15kA4PA9F9445050A15kA4PA9F9446363A15kA4P>Sản Phẩm Liên QuanThương hiệuSchneiderThời gian bảo hành1 NămDòng điện50ADòng cắt15kASố cực1PSeriesSchneider ACTI9Điện áp ngõ vào1 PhaKích thước85x18x78.5mm(HxWxD)Khối lượng0.215kg Thẻ sản phẩm MCB (3471) , Schneider (1908) Những sản phẩm liên quan A9A26924 SPDTBắt vítLắp bên trái6A at 240VAC, 3A at 415VAC, 6A at 24VDC, 2A at 48VDC, 1.5A at 60VDC, 1A at 130VDC 279.000 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích A9A26929 DPDTBắt vítLắp bên trái6A at 240VAC, 3A at 415VAC, 6A at 24VDC, 2A at 48VDC, 1.5A at 60VDC, 1A at 130VDC 343.000 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích A9A26946 100...415VAC, 100...130VDCKiểu điều khiển: Tiêu chuẩnSản phẩm tương thích: Schneider MCBDòng sản phẩm tương thích: Acti 9 Acti9 ARA, Acti 9 Acti9 iC40, Acti 9 Acti9 iC60, Acti 9 Acti9 iC65, Acti 9 Acti9 iDPN (China version), Acti 9 Acti9 iDPN Vigi, Acti 9 Acti9 iID, Acti 9 Acti9 iSW-NA, Acti 9 Acti9 RCA 1.104.000 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích MCB Schneider A9F94163 63A 15kA 1P Số cực: 1PAptomat càiĐường đặc tuyến: CBảo vệ ngắn mạch: 15kABảo vệ quá tải (In): 63ADùng cho lưới điện: AC, DCĐiện áp định mức (Ue): 240VAC, 72VDC 603.900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích MCB Schneider A9F94110 10A 15kA 1P Số cực: 1PAptomat càiĐường đặc tuyến: CBảo vệ ngắn mạch: 25kABảo vệ quá tải (In): 10ADùng cho lưới điện: AC, DCĐiện áp định mức (Ue): 240VAC, 72VDC 333.000 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích MCB Schneider A9F94106 6A 15kA 1P Số cực: 1PAptomat càiĐường đặc tuyến: CBảo vệ ngắn mạch: 25kABảo vệ quá tải (In): 6ADùng cho lưới điện: AC, DCĐiện áp định mức (Ue): 240VAC, 72VDC 348.900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích MCB Schneider A9F94125 25A 15kA 1P Số cực: 1PAptomat càiĐường đặc tuyến: CBảo vệ ngắn mạch: 25kABảo vệ quá tải (In): 25ADùng cho lưới điện: AC, DCĐiện áp định mức (Ue): 240VAC, 72VDC 348.900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích MCB Schneider A9F94132 32A 15kA 1P Số cực: 1PAptomat càiĐường đặc tuyến: CBảo vệ ngắn mạch: 20kABảo vệ quá tải (In): 32ADùng cho lưới điện: AC, DCĐiện áp định mức (Ue): 240VAC, 72VDC 367.200 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích MCB Schneider A9F94140 40A 15kA 1P Số cực: 1PAptomat càiĐường đặc tuyến: CBảo vệ ngắn mạch: 20kABảo vệ quá tải (In): 40ADùng cho lưới điện: AC, DCĐiện áp định mức (Ue): 240VAC, 72VDC 429.500 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích MCB Schneider A9F94310 10A 15kA 3P Số cực: 3PAptomat càiĐường đặc tuyến: CBảo vệ ngắn mạch: 25kABảo vệ quá tải (In): 10ADùng cho lưới điện: AC, DCĐiện áp định mức (Ue): 440VAC, 144VDC 1.240.400 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích MCB Schneider A9F94340 40A 15kA 3P Số cực: 3PAptomat càiĐường đặc tuyến: CBảo vệ ngắn mạch: 20kABảo vệ quá tải (In): 40ADùng cho lưới điện: AC, DCĐiện áp định mức (Ue): 440VAC, 144VDC 1.557.600 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích