Biến tần gắn tường 0.55- 6000 kW ABB ACS880-01-169A-3
  • 3 pha
  • 400VAC
  • Tần số ra Max: 598Hz
  • Công suất: 90kW (ND), 90kW (LD), 75kW (HD)
  • Dòng điện ngõ ra: 169A (ND), 161A (LD), 145A (HD)
nhà chế tạo: ABB
SKU: ACS880-01-169A-3
Giá cũ: 1.000 ₫
900 ₫
Thông tin chi tiết của: Inverter ABB ACS880-01-169A-3
Đặc điểm nổi bật: Biến tần gắn tường 0.55- 6000 kW ABB ACS880-01-169A-3
Ngành Hàng: Inverter
Model: ACS880-01-169A-3
Spec: 3 pha; 400VAC; Công suất: 90kW (ND), 90kW (LD), 75kW (HD); Dòng điện ngõ ra: 169A (ND), 161A (LD), 145A (HD); Tần số ra Max: 598Hz
Bảng thông số kỹ thuật của: Inverter ABB ACS880-01-169A-3
ModelACS880-01-169A-3
Số pha nguồn cấp3 pha
Điện áp nguồn cấp400VAC
Tần số ra Max598Hz