Aptomat 3 pha NM1-250S/3300 250A CHINT - 3P, 250A, 25kA
  • 3P
  • 250A
  • 25kA
  • Điện áp định mức (Ue): 690VAC
nhà chế tạo: Chint
SKU: NM1-250S/3300 250A
Giá cũ: 825.100 ₫
742.590 ₫
Thông tin chi tiết của: MCCB CHINT NM1-250S/3300 250A
Đặc điểm nổi bật: Aptomat 3 pha NM1-250S/3300 250A CHINT - 3P, 250A, 25kA
Hãng: CHINT
Series: NM1 series
Ngành Hàng: MCCB
Model: NM1-250S/3300 250A
Spec: 3P; 250A; 25kA; Điện áp định mức (Ue): 690VAC
Bảng thông số kỹ thuật của: MCCB CHINT NM1-250S/3300 250A
ModelNM1-250S/3300 250A
Số cực3P
Bảo vệ quá tải (In)250A
Bảo vệ ngắn mạch25kA
Điện áp định mức (Ue)690VAC
LoạiAptomat khối
Cỡ khung250AF
Dùng cho lưới điệnAC
Tần số50/60Hz
Điều chỉnh dòng điện Không
Dòng ngắn mạch định mức25kA at 220VAC, 25kA at 230VAC, 25kA at 240VAC, 5kA at 690VAC
Công suất ngắt - Ics (% Icu)50%
Loại điều khiển On/OffChuyển đổi bằng tay
Phương pháp lắp đặtLắp trên bề mặt (Bắt vít)
Kiểu kết nốiBắt vít
Chiều rộng tổng thể105mm
Chiều cao tổng thể165mm
Chiều sâu tổng thể110mm