Áp tô mát khối điện áp 415-690VAC CHINT NM1-250S/4300 250A 4P250A25kAĐiện áp định mức (Ue): 690VAC nhà chế tạo: Chint SKU: NM1-250S/4300 250A Tải xuống mẫu Giá cũ: 1.000 ₫ Giá bán: 900 ₫ Số lượng: Thêm vào giỏ hàng Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Thêm vào danh sách so sánh Gửi email cho một người bạn Thông tin chi tiết của: MCCB CHINT NM1-250S/4300 250A Đặc điểm nổi bật: Áp tô mát khối điện áp 415-690VAC CHINT NM1-250S/4300 250A Hãng: CHINT Series: NM1 series Ngành Hàng: MCCB Model: NM1-250S/4300 250A Spec: 4P; 250A; 25kA; Điện áp định mức (Ue): 690VAC Bảng thông số kỹ thuật của: MCCB CHINT NM1-250S/4300 250A ModelNM1-250S/4300 250A Số cực4P Bảo vệ quá tải (In)250A Bảo vệ ngắn mạch25kA Điện áp định mức (Ue)690VAC LoạiAptomat khối Cỡ khung250AF Dùng cho lưới điệnAC Tần số50/60Hz Điều chỉnh dòng điện Không Dòng ngắn mạch định mức25kA at 220VAC, 25kA at 230VAC, 25kA at 240VAC, 5kA at 690VAC Công suất ngắt - Ics (% Icu)50% Loại điều khiển On/OffChuyển đổi bằng tay Phương pháp lắp đặtLắp trên bề mặt (Bắt vít) Kiểu kết nốiBắt vít Chiều cao tổng thể165mm Chiều sâu tổng thể110mm Tiêu chuẩnEN, IEC Cam Kết Chất Lượng và Dịch Vụ Chúng tôi có hơn 35.000 sản phẩm vì vậy hãy liên hệ với chúng tôi Để được tư vấn và check tình trạng hàng bạn nhé! AUTO TECH VN cam kết: 1. Hàng Chính Hãng. 2. Xuất được Hóa đơn VAT. 3. Cấp CO/CQ đầy đủ. 4. Giá cạnh tranh. 5. Sản phẩm bảo hành theo chính sách của hãng.6. Miễn Phí hỗ trợ cài đặt và sử dụng thiết bị. Thông Tin Liên Hệ Mua Hàng AUTO TECH VN - AUT.VN ĐT/ Zalo : 0968.053.025 Email: support@aut.vn Email2: sale@aut.vn Địa chỉ: 07 KĐT Flora Mizuki, Đường Số 1, Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh Thẻ sản phẩm MCCB (3697) , Chint (7658) , NM1 series (204) Những sản phẩm liên quan Aptomat 3 pha NM1-250S/3300 250A CHINT - 3P, 250A, 25kA 3P250A25kAĐiện áp định mức (Ue): 690VAC 825.100 ₫ 742.590 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Áp tô mát Chint NM1-250S/3300 160A - 3P, 160A, 25kA 3P160A25kAĐiện áp định mức (Ue): 690VAC 797.200 ₫ 717.480 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Áp tô mát 3 pha NM1-250S/3300 125A Chint điện áp 690VAC 3P125A25kAĐiện áp định mức (Ue): 690VAC 797.200 ₫ 717.480 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Aptomat 3 pha CHINT NM1-250S/3300 200A - 3P, 200A, 25kA 3P200A25kAĐiện áp định mức (Ue): 690VAC 797.200 ₫ 717.480 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Áp tô mát khối điện áp 415-690VAC CHINT NM1-250S/4300 160A 4P160A25kAĐiện áp định mức (Ue): 690VAC 988.400 ₫ 889.560 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Áp tô mát khối điện áp 415-690VAC CHINT NM1-250S/3300 150A 3P150A25kAĐiện áp định mức (Ue): 690VAC 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Aptomat khối NM1-250S/4300 225A Chint - 4P, 225A, 25kA 4P225A25kAĐiện áp định mức (Ue): 690VAC 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Aptomat MCCB NM1-250S/4300 150A CHINT - 4P, 150A, 25kA 4P150A25kAĐiện áp định mức (Ue): 690VAC 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích
Aptomat 3 pha NM1-250S/3300 250A CHINT - 3P, 250A, 25kA 3P250A25kAĐiện áp định mức (Ue): 690VAC 825.100 ₫ 742.590 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích
Áp tô mát Chint NM1-250S/3300 160A - 3P, 160A, 25kA 3P160A25kAĐiện áp định mức (Ue): 690VAC 797.200 ₫ 717.480 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích
Áp tô mát 3 pha NM1-250S/3300 125A Chint điện áp 690VAC 3P125A25kAĐiện áp định mức (Ue): 690VAC 797.200 ₫ 717.480 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích
Aptomat 3 pha CHINT NM1-250S/3300 200A - 3P, 200A, 25kA 3P200A25kAĐiện áp định mức (Ue): 690VAC 797.200 ₫ 717.480 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích
Áp tô mát khối điện áp 415-690VAC CHINT NM1-250S/4300 160A 4P160A25kAĐiện áp định mức (Ue): 690VAC 988.400 ₫ 889.560 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích
Áp tô mát khối điện áp 415-690VAC CHINT NM1-250S/3300 150A 3P150A25kAĐiện áp định mức (Ue): 690VAC 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích
Aptomat khối NM1-250S/4300 225A Chint - 4P, 225A, 25kA 4P225A25kAĐiện áp định mức (Ue): 690VAC 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích
Aptomat MCCB NM1-250S/4300 150A CHINT - 4P, 150A, 25kA 4P150A25kAĐiện áp định mức (Ue): 690VAC 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích