MCCB 3 pha 300A NM1-400H/3300 300A Chint giá tốt nhất
  • 3P
  • 300A
  • 50kA
  • Điện áp định mức (Ue): 690VAC
nhà chế tạo: Chint
SKU: NM1-400H/3300 300A
Giá cũ: 1.000 ₫
900 ₫
Thông tin chi tiết của: MCCB CHINT NM1-400H/3300 300A
Đặc điểm nổi bật: MCCB 3 pha 300A NM1-400H/3300 300A Chint giá tốt nhất
Hãng: CHINT
Series: NM1 series
Ngành Hàng: MCCB
Model: NM1-400H/3300 300A
Spec: 3P; 300A; 50kA; Điện áp định mức (Ue): 690VAC
Bảng thông số kỹ thuật của: MCCB CHINT NM1-400H/3300 300A
ModelNM1-400H/3300 300A
Số cực3P
Bảo vệ quá tải (In)300A
Bảo vệ ngắn mạch50kA
Điện áp định mức (Ue)690VAC
LoạiAptomat khối
Cỡ khung400AF
Dùng cho lưới điệnAC
Tần số50/60Hz
Điều chỉnh dòng điện Không
Dòng ngắn mạch định mức50kA at 220VAC, 50kA at 230VAC, 50kA at 240VAC, 85kA at 220VAC, 85kA a  t 230VAC, 85kA at 240VAC [...]
Công suất ngắt - Ics (% Icu)50%
Loại điều khiển On/OffChuyển đổi bằng tay
Phương pháp lắp đặtLắp trên bề mặt (Bắt vít)
Kiểu kết nốiBắt vít
Chiều rộng tổng thể150mm
Chiều cao tổng thể257mm
Chiều sâu tổng thể162mm