Áp tô mát 3 pha NM1-400H/3300 315A Chint - 3P, 315A, 50kA 3P315A50kAĐiện áp định mức (Ue): 690VAC nhà chế tạo: Chint SKU: NM1-400H/3300 315A Tải xuống mẫu Giá cũ: 1.000 ₫ Giá bán: 900 ₫ Số lượng: Thêm vào giỏ hàng Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Thêm vào danh sách so sánh Gửi email cho một người bạn Thông tin chi tiết của: MCCB CHINT NM1-400H/3300 315A Đặc điểm nổi bật: Áp tô mát 3 pha NM1-400H/3300 315A Chint - 3P, 315A, 50kA Hãng: CHINT Series: NM1 series Ngành Hàng: MCCB Model: NM1-400H/3300 315A Spec: 3P; 315A; 50kA; Điện áp định mức (Ue): 690VAC Bảng thông số kỹ thuật của: MCCB CHINT NM1-400H/3300 315A ModelNM1-400H/3300 315A Số cực3P Bảo vệ quá tải (In)315A Bảo vệ ngắn mạch50kA Điện áp định mức (Ue)690VAC LoạiAptomat khối Cỡ khung400AF Dùng cho lưới điệnAC Tần số50/60Hz Điều chỉnh dòng điện Không Dòng ngắn mạch định mức50kA at 220VAC, 50kA at 230VAC, 50kA at 240VAC, 85kA at 220VAC, 85kA a t 230VAC, 85kA at 240VAC [...] Công suất ngắt - Ics (% Icu)50% Loại điều khiển On/OffChuyển đổi bằng tay Phương pháp lắp đặtLắp trên bề mặt (Bắt vít) Kiểu kết nốiBắt vít Chiều rộng tổng thể150mm Chiều cao tổng thể257mm Chiều sâu tổng thể162mm Tiêu chuẩnEN, IEC Cam Kết Chất Lượng và Dịch Vụ Chúng tôi có hơn 35.000 sản phẩm vì vậy hãy liên hệ với chúng tôi Để được tư vấn và check tình trạng hàng bạn nhé! AUTO TECH VN cam kết: 1. Hàng Chính Hãng. 2. Xuất được Hóa đơn VAT. 3. Cấp CO/CQ đầy đủ. 4. Giá cạnh tranh. 5. Sản phẩm bảo hành theo chính sách của hãng.6. Miễn Phí hỗ trợ cài đặt và sử dụng thiết bị. Thông Tin Liên Hệ Mua Hàng AUTO TECH VN - AUT.VN ĐT/ Zalo : 0968.053.025 Email: support@aut.vn Email2: sale@aut.vn Địa chỉ: 07 KĐT Flora Mizuki, Đường Số 1, Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh Thẻ sản phẩm MCCB (3697) , Chint (7658) , NM1 series (204) Những sản phẩm liên quan Át khối 3 pha CHINT NM1-400H/3300 400A - 3P, 400A, 50kA 3P400A50kAĐiện áp định mức (Ue): 690VAC 2.709.300 ₫ 2.438.370 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Áp tô mát khối điện áp 415-690VAC CHINT NM1-400H/3300 225A 3P225A50kAĐiện áp định mức (Ue): 690VAC 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Áp tô mát khối điện áp 415-690VAC CHINT NM1-400H/3300 250A 3P250A50kAĐiện áp định mức (Ue): 690VAC 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích MCCB 3 pha 300A NM1-400H/3300 300A Chint giá tốt nhất 3P300A50kAĐiện áp định mức (Ue): 690VAC 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích MCCB 3 pha NM1-400H/3300 350A CHINT - 3P, 350A, 50kA 3P350A50kAĐiện áp định mức (Ue): 690VAC 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Áp tô mát khối điện áp 415-690VAC CHINT NM1-630H/3300 630A 3P630A50kAĐiện áp định mức (Ue): 690VAC 3.856.200 ₫ 3.470.580 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Áp tô mát khối điện áp 415-690VAC CHINT NM1-630H/3300 400A 3P400A50kAĐiện áp định mức (Ue): 690VAC 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Áp tô mát khối điện áp 415-690VAC CHINT NM1-630H/3300 500A 3P500A50kAĐiện áp định mức (Ue): 690VAC 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích
Át khối 3 pha CHINT NM1-400H/3300 400A - 3P, 400A, 50kA 3P400A50kAĐiện áp định mức (Ue): 690VAC 2.709.300 ₫ 2.438.370 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích
Áp tô mát khối điện áp 415-690VAC CHINT NM1-400H/3300 225A 3P225A50kAĐiện áp định mức (Ue): 690VAC 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích
Áp tô mát khối điện áp 415-690VAC CHINT NM1-400H/3300 250A 3P250A50kAĐiện áp định mức (Ue): 690VAC 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích
MCCB 3 pha 300A NM1-400H/3300 300A Chint giá tốt nhất 3P300A50kAĐiện áp định mức (Ue): 690VAC 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích
MCCB 3 pha NM1-400H/3300 350A CHINT - 3P, 350A, 50kA 3P350A50kAĐiện áp định mức (Ue): 690VAC 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích