Relay bán dẫn Omron G3PA-240B-VD AC24 3 phaDòng điện tải: 40AĐiện áp ngõ vào: 24VACĐiện áp tải: 24...240VACĐặc điểm chuyển mạch: Zero-cross nhà chế tạo: Omron SKU: G3PA-240B-VD AC24 Tải xuống mẫu 2.274.585 ₫ Số lượng: Thêm vào giỏ hàng Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Thêm vào danh sách so sánh Gửi email cho một người bạn Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Relay bán dẫn Omron G3PA-240B-VD AC24 Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm: G3PA-240B-VD AC24 ModelG3PA-240B-VD AC24 Số pha của tải3 pha Điện áp ngõ vào24VAC Điện áp tải24...240VAC Dòng điện tải40A Đặc điểm chuyển mạchZero-cross Phụ kiện mua rờiDin rail bracket: R99-12 LoạiRơ le bán dẫn cho thiết bị gia nhiệt Tích hợp tản nhiệtCó Chỉ thị trạng tháiLed indicator Dòng điện dò (mạch chính)10mA, 20mA Độ sụt áp tối đa khi ngõ ra ON (mạch chính)1.6V Phương pháp lắp đặtLắp thanh ray DIN, Lắp bề mặt Phương pháp đấu nốiBắt vít Nhiệt độ môi trường-30...80°C Độ ẩm môi trường45...85% Khối lượng tương đối460g Chiều rộng tổng thể47mm Chiều cao tổng thể100mm Tiêu chuẩn đại diệnCSA, UL, VDE Cam Kết Chất Lượng và Dịch Vụ Chúng tôi có hơn 35.000 sản phẩm vì vậy hãy liên hệ với chúng tôi Để được tư vấn và check tình trạng hàng bạn nhé! AUTO TECH VN cam kết: 1. Hàng Chính Hãng. 2. Xuất được Hóa đơn VAT. 3. Cấp CO/CQ đầy đủ. 4. Giá cạnh tranh. 5. Sản phẩm bảo hành theo chính sách của hãng.6. Miễn Phí hỗ trợ cài đặt và sử dụng thiết bị. Thông Tin Liên Hệ Mua Hàng AUTO TECH VN - AUT.VN ĐT/ Zalo : 0968.053.025 Email: support@aut.vn Email2: sale@aut.vn Địa chỉ: 07 KĐT Flora Mizuki, Đường Số 1, Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh Thẻ sản phẩm Relay bán dẫn (1332) , Omron (49476) , G3PA series (19) Những sản phẩm liên quan Relay bán dẫn Omron G3PA-240B-VD DC5-24 3 phaDòng điện tải: 40AĐiện áp tải: 24...240VACĐiện áp ngõ vào: 5...24VDCĐặc điểm chuyển mạch: Zero-cross 2.161.345 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Relay bán dẫn Omron G3PA-430B-VD-2 DC12-24 3 phaDòng điện tải: 30AĐiện áp tải: 200...480VACĐiện áp ngõ vào: 12...24VDCĐặc điểm chuyển mạch: Zero-cross 4.570.070 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Relay bán dẫn Omron G3PA-430B-VD DC12-24 3 phaDòng điện tải: 30AĐiện áp tải: 180...400VACĐiện áp ngõ vào: 12...24VDCĐặc điểm chuyển mạch: Zero-cross 4.799.020 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Relay bán dẫn Omron G3PA-240BL-VD DC5-24 3 phaDòng điện tải: 40AĐiện áp tải: 24...240VACĐiện áp ngõ vào: 5...24VDC 950 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Relay bán dẫn Omron G3PA-220B-VD-X DC5-24 3 phaDòng điện tải: 20AĐiện áp tải: 24...240VACĐiện áp ngõ vào: 5...24VDCĐặc điểm chuyển mạch: Zero-cross 1.216.950 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Relay bán dẫn Omron G3PA-210B-VD-X DC5-24 3 phaDòng điện tải: 10AĐiện áp tải: 24...240VACĐiện áp ngõ vào: 5...24VDCĐặc điểm chuyển mạch: Zero-cross 1.258.845 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Relay bán dẫn Omron G3PA-210BL-VD DC5-24 3 phaDòng điện tải: 10AĐiện áp tải: 24...240VACĐiện áp ngõ vào: 5...24VDC 1.375.505 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Relay bán dẫn Omron G3PA-210B-VD AC24 3 phaDòng điện tải: 10AĐiện áp ngõ vào: 24VACĐiện áp tải: 24...240VACĐặc điểm chuyển mạch: Zero-cross 1.553.820 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích
Relay bán dẫn Omron G3PA-240B-VD DC5-24 3 phaDòng điện tải: 40AĐiện áp tải: 24...240VACĐiện áp ngõ vào: 5...24VDCĐặc điểm chuyển mạch: Zero-cross 2.161.345 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích