Đèn tháp Qlight QT50LF-WM-1-12-R-SL18
  • 85dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 12VDC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng nhấp nháy, Sáng liên tục
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT50LF-WM-1-12-R-SL18
Giá cũ: 1.100 ₫
1.000 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT50LF-WM-1-12-R-SL18 1 tầng 12VDC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: QT50LF-WM-1-12-R-SL18
ModelQT50LF-WM-1-12-R-SL18
Điện áp12VDC
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng nhấp nháy, Sáng liên tục
Âm lượng (tại 1m)85dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SL18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SL18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng41mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhSweet home, For elise, Cuckoo’s waltz, Piano sonata, Turkish march
Điều chỉnh âm lượng
Màu thânMàu đen
Chất liệu LensNhựa
Chất liệu vỏNhựa
Chất liệu cột đènNhôm
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp gá
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối420g
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể422mm