Đèn tháp Qlight QT50LF-WM-2-12-RG-SL18
  • 85dB
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 12VDC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT50LF-WM-2-12-RG-SL18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT50LF-WM-2-12-RG-SL18 2 tầng 12VDC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: QT50LF-WM-2-12-RG-SL18
ModelQT50LF-WM-2-12-RG-SL18
Điện áp12VDC
Số tầng2 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SL18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SL18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng41mm
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối460g
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể463mm