Đèn tháp Qlight QT50LF-WM-3-24-RAG-LW18
  • 85dB
  • 3 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 24VDC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT50LF-WM-3-24-RAG-LW18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT50LF-WM-3-24-RAG-LW18 3 tầng 24VDC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: QT50LF-WM-3-24-RAG-LW18
ModelQT50LF-WM-3-24-RAG-LW18
Điện áp24VDC
Số tầng3 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LW18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LW18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng41mm
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối500g
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể504mm