Đèn tháp Qlight QT50LF-WM-4-24-RAGB-SZ18
  • 85dB
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 24VDC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT50LF-WM-4-24-RAGB-SZ18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT50LF-WM-4-24-RAGB-SZ18 4 tầng 24VDC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: QT50LF-WM-4-24-RAGB-SZ18
ModelQT50LF-WM-4-24-RAGB-SZ18
Điện áp24VDC
Số tầng4 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SZ18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SZ18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng41mm
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối540g
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể545mm