Đèn tháp Qlight QT50LF-WS-1-24-R-LW18
  • 85dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 24VDC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng nhấp nháy, Sáng liên tục
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT50LF-WS-1-24-R-LW18
Giá cũ: 1.100 ₫
1.000 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT50LF-WS-1-24-R-LW18 1 tầng 24VDC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: QT50LF-WS-1-24-R-LW18
ModelQT50LF-WS-1-24-R-LW18
Điện áp24VDC
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng nhấp nháy, Sáng liên tục
Âm lượng (tại 1m)85dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LW18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LW18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng41mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhAmbulance, Machinery fault, Beep intermittent, Emergency, Fire
Điều chỉnh âm lượng
Màu thânMàu đen
Chất liệu LensNhựa
Chất liệu vỏNhựa
Chất liệu cột đènNhôm
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp gá
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối420g
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể422mm