Đèn tháp Qlight QT50LF-WS-1-24-R-QZ18
  • 85dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 24VDC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng nhấp nháy, Sáng liên tục
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT50LF-WS-1-24-R-QZ18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT50LF-WS-1-24-R-QZ18 1 tầng 24VDC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: QT50LF-WS-1-24-R-QZ18
ModelQT50LF-WS-1-24-R-QZ18
Điện áp24VDC
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng nhấp nháy, Sáng liên tục
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QZ18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QZ18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng41mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhAmbulance, Machinery fault, Beep intermittent, Emergency, Fire
Điều chỉnh âm lượng
Chất liệu cột đènNhôm
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp gá
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối420g
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể422mm