Đèn tháp Qlight QT50LF-WS-4-12-RAGB-LB18
  • 85dB
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 12VDC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng nhấp nháy, Sáng liên tục
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT50LF-WS-4-12-RAGB-LB18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT50LF-WS-4-12-RAGB-LB18 4 tầng 12VDC đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: QT50LF-WS-4-12-RAGB-LB18
ModelQT50LF-WS-4-12-RAGB-LB18
Điện áp12VDC
Số tầng4 tầng
Kiểu sángSáng nhấp nháy, Sáng liên tục
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LB18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LB18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng41mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhAmbulance, Machinery fault, Beep intermittent, Emergency, Fire
Điều chỉnh âm lượng
Chất liệu cột đènNhôm
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp gá
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối540g
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể545mm