Đèn tháp Qlight QT50ML-2-220-RG
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 24VDC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT50ML-2-220-RG
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT50ML-2-220-RG 2 tầng 24VDC D50
Bảng thông số kỹ thuật của: QT50ML-2-220-RG
ModelQT50ML-2-220-RG
Điện áp24VDC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng2 tầng
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng41mm
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối150g
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể136mm