Đèn tháp Qlight QT50MLF-2-24-RG
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 24VDC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT50MLF-2-24-RG
Giá cũ: 794.970 ₫
722.700 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT50MLF-2-24-RG 2 tầng 24VDC D50
Bảng thông số kỹ thuật của: QT50MLF-2-24-RG
ModelQT50MLF-2-24-RG
Điện áp24VDC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng2 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng41mm
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối140g
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể136mm