Đèn tháp Qlight QT50MLF-3-24-RAG
  • 3 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 24VDC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT50MLF-3-24-RAG
Giá cũ: 1.045.990 ₫
950.900 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT50MLF-3-24-RAG 3 tầng 24VDC D50
Bảng thông số kỹ thuật của: QT50MLF-3-24-RAG
ModelQT50MLF-3-24-RAG
Điện áp24VDC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng3 tầng
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng41mm
Chất liệu vỏNhựa
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (lắp trực tiếp)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối190g
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể177mm