Đèn tháp Qlight QT50ML-4-220-RAGB
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 24VDC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT50ML-4-220-RAGB
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT50ML-4-220-RAGB 4 tầng 24VDC D50
Bảng thông số kỹ thuật của: QT50ML-4-220-RAGB
ModelQT50ML-4-220-RAGB
Điện áp24VDC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng4 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng41mm
Chất liệu vỏNhựa
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu s  ắc [...]
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối240g
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể218mm