Đèn tháp Qlight QT50MLF-4-110-RAGB
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 110VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT50MLF-4-110-RAGB
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT50MLF-4-110-RAGB 4 tầng 110VAC D50
Bảng thông số kỹ thuật của: QT50MLF-4-110-RAGB
ModelQT50MLF-4-110-RAGB
Điện áp110VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng4 tầng
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng41mm
Chất liệu vỏNhựa
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (lắp trực tiếp)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối240g
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể218mm