Đèn tháp Qlight ST45LF-WA-5-12-RAGBW-SL18
  • 85dB
  • 5 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST45LF-WA-5-12-RAGBW-SL18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST45LF-WA-5-12-RAGBW-SL18 5 tầng 12V đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST45LF-WA-5-12-RAGBW-SL18
ModelST45LF-WA-5-12-RAGBW-SL18
Điện áp12VDC, 12VAC
Số tầng5 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SL18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SL18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Màu trắng
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh5
Loại âm thanhBeep, Door chime, Phone ring, PI.PI.PI short, Tripping beat
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối520g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể574mm