Đèn tháp Qlight ST45LF-WA-5-24-RAGBW
  • 85dB
  • 5 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST45LF-WA-5-24-RAGBW
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST45LF-WA-5-24-RAGBW 5 tầng 24V đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST45LF-WA-5-24-RAGBW
ModelST45LF-WA-5-24-RAGBW
Điện áp24VDC, 24VAC
Số tầng5 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Màu trắng
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh5
Loại âm thanhBeep, Door chime, Phone ring, PI.PI.PI short, Tripping beat
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối520g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể574mm