Đèn tháp Qlight ST45LF-WA-5-12-RAGBW-SZ18
  • 85dB
  • 5 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: ST45LF-WA-5-12-RAGBW-SZ18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT ST45LF-WA-5-12-RAGBW-SZ18 5 tầng 12V đa âm
Bảng thông số kỹ thuật của: ST45LF-WA-5-12-RAGBW-SZ18
ModelST45LF-WA-5-12-RAGBW-SZ18
Điện áp12VDC, 12VAC
Số tầng5 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SZ18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SZ18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Màu trắng
Cỡ LensD45mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh5
Loại âm thanhBeep, Door chime, Phone ring, PI.PI.PI short, Tripping beat
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30…60°C
Khối lượng tương đối520g
Đường kính tổng thể45mm
Chiều dài tổng thể574mm