MCB Schneider A9F74406 6A 6kA 4P
  • Số cực: 4P
  • Aptomat cài
  • Đường đặc tuyến: C
  • Bảo vệ ngắn mạch: 6kA
  • Bảo vệ quá tải (In): 6A
  • Dùng cho lưới điện: AC, DC
  • Điện áp định mức (Ue): 440VAC, 250VDC
nhà chế tạo: Schneider
SKU: A9F74406
710.000 ₫
Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm
1P2P3P4PDòng điệnDòng cắt
A9F74106A9F74206A9F74306A9F744066A6kA
A9F74110A9F74210A9F74310A9F7441010A6kA
A9F74116A9F74216A9F74316A9F7441616A6kA
>
Sản Phẩm Liên Quan
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Dòng điện
6A
Dòng cắt
6kA
Số cực
4P
Series
Điện áp ngõ vào
Kích thước
85x72x78.5mm(HxWxD)