MCB Schneider A9F84406 6A 10kA 4P
  • Số cực: 4P
  • Aptomat cài
  • Đường đặc tuyến: C
  • Bảo vệ ngắn mạch: 15kA
  • Bảo vệ quá tải (In): 6A
  • Dùng cho lưới điện: AC, DC
  • Điện áp định mức (Ue): 440VAC, 250VDC
nhà chế tạo: Schneider
SKU: A9F84406
1.657.500 ₫
Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm
Mã sản phẩmDòng điệnDòng cắtSố cực
A9F841066A10kA1 cực
A9F8411010A10kA1 cực
A9F842066A10kA2 cực
A9F8421010A10kA2 cực
A9F843066A10kA3 cực
A9F8431010A10kA3 cực
A9F844066A10kA4 cực
A9F8441010A10kA4 cực
A9F8441616A10kA4 cực
>
Sản Phẩm Liên Quan
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Dòng điện
6A
Dòng cắt
10kA
Số cực
4P
Series
Điện áp ngõ vào
Kích thước
85x72x78.5mm(HxWxD)