Cảm biến an toàn Omron F3SG-4SRB1280-25
  • 24VDC
  • Thu - phát (cả bộ)
  • Chiều cao bảo vệ: 1280mm
  • Bước trục quang học: 20mm
  • Khoảng cách phát hiện: 20m
nhà chế tạo: Omron
SKU: F3SG-4SRB1280-25
30.038.050 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Cảm biến an toàn Omron F3SG-4SRB1280-25
Thông Tin Chi Tiết Sản Phẩm: F3SG-4SRB1280-25
ModelF3SG-4SRB1280-25
Phương pháp phát hiệnThu - phát (cả bộ)
Khoảng cách phát hiện20m
Chiều cao bảo vệ1280mm
Bước trục quang học20mm
Nguồn cấp24VDC