Đèn tháp Qlight QT50MLF-3-12-RAG
  • 3 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 12VDC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT50MLF-3-12-RAG
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT50MLF-3-12-RAG 3 tầng 12VDC D50
Bảng thông số kỹ thuật của: QT50MLF-3-12-RAG
ModelQT50MLF-3-12-RAG
Điện áp12VDC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng3 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng41mm
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối190g
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể177mm