Đèn tháp Qlight QT50MLF-3-220-RAG
  • 3 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 24VDC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT50MLF-3-220-RAG
Giá cũ: 1.100 ₫
1.000 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT50MLF-3-220-RAG 3 tầng 24VDC D50
Bảng thông số kỹ thuật của: QT50MLF-3-220-RAG
ModelQT50MLF-3-220-RAG
Điện áp24VDC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng3 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
Phụ kiện mua rờiGiá treo tường:TWA45, Giá treo tường:TWS45
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng41mm
Màu thânMàu đen
Chất liệu LensNhựa
Chất liệu vỏNhựa
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (lắp trực tiếp)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối200g
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể177mm