Đèn tháp Qlight QT50ML-3-110-RAG
  • 3 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 110VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QT50ML-3-110-RAG
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QT50ML-3-110-RAG 3 tầng 110VAC D50
Bảng thông số kỹ thuật của: QT50ML-3-110-RAG
ModelQT50ML-3-110-RAG
Điện áp110VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng3 tầng
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng41mm
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối200g
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể177mm