Thiết bị chuyển đổi tín hiệu Autonics CN-6101-V1
  • 24VDC
  • Socket
  • Số ngõ ra: 1
  • Số ngõ vào: 1
  • Kiểu ngõ ra: Transmission
  • Kiểu ngõ vào: RTD, Analog, TC
nhà chế tạo: Autonics
SKU: CN-6101-V1
Giá cũ: 3.410.300 ₫
3.054.000 ₫
Bảng dữ liệu In
Bảng dữ liệu
Nguồn cấp_Nguồn DC 24VDC @(=)
Loại ngõ vào_RTD JPt100Ω, DPt100Ω, DPt50Ω, Cu50Ω, Cu100Ω
Loại ngõ vào_TC K, J, E, T, R, B, S, N, C, L, U, PLII
Loại ngõ vào_Analog • Điện áp: -50.0-50.0㎷, -199.9-200.0㎷, -1.000-1.000V, -1.00-10.00V
• Current: 0.00-20.00mA, 4.00-20.00mA
Loại ngõ ra_Ngõ ra chuyển đổi 0-10VDC @(=) (dải ngõ ra điều chỉnh), tải trở kháng min. 10kΩ (độ chính xác: ± 0.3 F.S, độ phân giải: 8000)
Chu kỳ lấy mẫu Ngõ vào analog: 100ms, temperature sensor NGÕ VÀO: 250ms
Môi trường_Nhiệt độ xung quanh -10 đến 50℃, bảo quản: -20 đến 60℃
Môi trường_Độ ẩm xung quanh 35 đến 85%RH, bảo quản : 35 đến 85%RH