Relay bán dẫn

Relay bán dẫn là một thiết bị điện tử điều khiển dòng điện lớn bằng một tín hiệu nhỏ hơn, hoạt động dựa trên tính dẫn điện của bán dẫn. Nó thay thế cho relay cơ khí truyền thống, hoạt động nhanh hơn, bền hơn và tiêu thụ ít năng lượng hơn. Relay bán dẫn được ứng dụng rộng rãi trong các thiết bị tự động hóa, điện tử và công nghiệp.

Xem dưới dạng Lưới Danh sách
Sắp xếp theo
Trưng bày trên một trang

Relay Bán Dẫn Hanyoung Nux HSR-2D102Z - 1 Pha, 10A, Ngõ Vào 5-24VDC Chính Hãng

  • Loại sản phẩm: Relay bán dẫn (SSR) 1 pha
  • Dòng điện tải: 10A - Hoạt động ổn định, bền bỉ
  • Điện áp tải: 90...264VAC
  • Điện áp điều khiển: 5...24VDC
  • Đặc điểm: Chuyển mạch Zero-cross giảm nhiễu điện từ
  • Thương hiệu: Hanyoung Nux (Hàn Quốc)
163.296 ₫ 136.080 ₫

Relay bán dẫn Omron G3SD-Z01P-PD DC12

  • Điện áp ngõ vào: 12VDC
  • Điện áp tải: 4...24VDC
  • Dòng điện tải: 0.01...1.1A
139.840 ₫

Relay Bán Dẫn Hanyoung Nux HSR-SLD15HZN1C - 15A, 1 Pha, Zero-Cross

  • Dòng điện tải: 15A (Ổn định, bền bỉ)
  • Điện áp tải: 24...480VAC (Phạm vi rộng)
  • Điện áp điều khiển: 5...24VDC (Tương thích nhiều PLC)
  • Chế độ chuyển mạch: Zero-cross (Triệt tiêu nhiễu điện từ)
  • Lắp đặt: Thanh ray DIN tiện lợi, thiết kế nhỏ gọn
199.962 ₫ 166.635 ₫

Relay bán dẫn Omron G3SD-Z01P-PD DC24

  • Điện áp ngõ vào: 24VDC
  • Điện áp tải: 4...24VDC
  • Dòng điện tải: 0.01...1.1A
185.155 ₫

Relay bán dẫn Omron G3DZ-DZ02P DC5

  • Dòng điện tải: 2A
  • Điện áp tải: 24VDC
  • Điện áp ngõ vào: 5VDC
189.715 ₫

Relay bán dẫn Hanyong Nux HSR-2A10LZN | 1 Pha, 10A, Zero-Cross - Chính Hãng AUT VN

  • Thương hiệu: Hanyong Nux (Hàn Quốc)
  • Loại: Relay bán dẫn (SSR) 1 pha cho thiết bị gia nhiệt
  • Dòng điện tải: 10A | Điện áp tải: 24...240VAC
  • Điện áp điều khiển: 100...240VAC
  • Đặc điểm: Chuyển mạch Zero-cross giúp giảm nhiễu điện từ
  • Ứng dụng: Điều khiển nhiệt độ, lò sấy, máy ép nhựa
234.360 ₫ 195.300 ₫

Relay Bán Dẫn Hanyoung Nux HSR-2A10HZN - 10A, 100-240VAC, Chống Nhiễu Zero-Cross

  • Thương hiệu: Hanyoung Nux (Hàn Quốc)
  • Dòng điện tải: 10A (1 pha)
  • Điện áp ngõ vào: 100 - 240VAC
  • Điện áp tải: 24 - 480VAC
  • Công nghệ chuyển mạch: Zero-cross (Giảm nhiễu điện từ)
  • Ứng dụng: Tối ưu cho thiết bị gia nhiệt công nghiệp
246.078 ₫ 205.065 ₫

Relay Bán Dẫn Hanyoung Nux HSR-2D202R | 1 Pha, 20A, 5-24VDC - Chính Hãng AUT VN

  • Loại: Relay bán dẫn (SSR) 1 pha
  • Dòng điện tải: 20A (Hiệu suất cao, bền bỉ)
  • Điện áp tải: 90...264VAC
  • Điện áp điều khiển: 5...24VDC
  • Đặc điểm chuyển mạch: Random (Ngẫu nhiên)
  • Thương hiệu: Hanyoung Nux (Hàn Quốc)
248.472 ₫ 207.060 ₫

Relay Bán Dẫn Hanyong Nux HSR-2D20LRN | 1 Pha 20A, 240VAC, Chuyển Mạch Random

  • Loại: Relay bán dẫn (SSR) 1 pha, độ bền cao.
  • Dòng điện tải: 20A - Phù hợp cho các thiết bị công suất trung bình.
  • Điện áp tải: 24...240VAC - Linh hoạt cho nhiều hệ thống điện.
  • Điện áp điều khiển: 5...24VDC - Tương thích tốt với PLC và vi điều khiển.
  • Đặc điểm: Chuyển mạch Random, tích hợp đèn LED chỉ thị trạng thái.
248.472 ₫ 207.060 ₫